พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 
เอฟเวอร์ตัน VS  วัตฟอร์ด
ลา ลีกา สเปน
03:00 
แอธ.บิลเบา VS  คิโรน่า
ยูธ ลีก รัสเซีย
17:00 
Akhmat U21 VS  อาร์เซน่อล ตูล่า U21
เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย
19:00 
Becej VS  Bačka Topola
พรีเมียร์ลีก อียิปต์
19:45 
เอล โมคาวลูน VS  เปโตรเจ็ท
22:00 
อัล มาสรี VS  เอล ดัคเลยาห์
00:30 
พีระมิด VS  ฮาราส เอล โฮดูด
โปรลีก โมร็อกโก
21:00 
มูลูเดีย อุจดา VS  ชาบาบ ริฟ อัล โฮไซมา
00:00 
โมเกร็บ เตโตอัน VS  ดีฟา เอล จาดีด้า
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 
โบเตฟ VS  วิโตซ่า บิสตริตซ่า
ลีกาวัน โรมาเนีย
22:30 
เซปซี่ VS  โบโตซานี่
01:00 
ไครโอว่า VS  โวลุนตารี่
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
23:00 
อดาน่า เดมิร์สปอร์ VS  กิเรซุนสปอร์
23:00 
กาซีอันเตป VS  บาลิเคเซอร์สปอร์
00:00 
คาซิมปาซ่า VS  เคย์เซริสปอร์
00:00 
อังการากูคู VS  บาซัคเซเฮียร์
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:30 
อัคมัต กรอซนี่ VS  อาร์เซน่อล ตูล่า
อาหรับ คลับ แชมเปี้ยน คัพ
00:00 
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS  อัล เมอร์รีคห์
เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
00:00 
อาร์ก้า กดิเนีย VS  คราโคเวีย
00:00 
อาร์ก้า กดิเนีย VS  คราโคเวีย
CYPRUS First Division
00:00 
AEL Limassol VS  เออร์มิส
ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
00:00 
รูเดส VS  สลาเวน
เช็ก เฟิร์ส ลีก
00:00 
สโลวาน ลิเบอเรช VS  โอปาว่า
ซูเปอร์ลีก กรีซ
00:00 
พาไนโตลิกอส VS  อพอลลอน สมีร์นิส
00:30 
พานิโอนิออส VS  เลวาเดียกอส
ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก
01:00 
นอร์เชลลันด์ VS  เอจีเอฟ อาร์ฮุส
ลีกา สาม เยอรมัน
01:00 
ซวิคเคา VS  ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค
เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์
02:00 
พีเอสวี บี VS  คัมบูร์
02:00 
ยอง อาแซด VS  เทลสตาร์
Israel Premier League Ligat
02:00 
อโปเอล เทลอาวีฟ VS  เบต้า เยรูซาเล็ม
ลีกา สอง เยอรมัน
02:30 
โบคุ่ม VS  ซังต์.เพาลี
พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า
03:00 
นิโคลัส อัลมาโกร VS  เซ็นทรัล กอร์โดบา
07:05 
อาร์เซนอล S VS  นูเอบา ชิคาโก้
กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี
03:00 
ซาแลร์นิตาน่ VS  เบรชชา
ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:15 
เฟยเรนเซ่ VS  มาริติโม่
Argentina Primera Division
05:00 
พาโตรนาโต้ VS  เบเลซ ซาร์สฟิลด์
เอ็นบีเอ
07:00 
ดีทรอยต์ พิสตันส์ VS  ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
บาสเกตบอล NBA
07:00 
อินเดียนา เพเซอร์ส VS  วอชิงตัน วิซาร์ดส์
08:00 
ชิคาโก บูลส์ VS  ซาคราเมนโต คิงส์
08:00 
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ VS  ยูทาห์ แจ๊ส
08:30 
ดัลลัส แมฟเวอริกส์ VS  ออร์แลนโด แมจิก
09:00 
ฟีนิกซ์ ซันส์ VS  ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
07:15 
เบลกราโน่ VS  ติเกร
พรีเมร่า ดิวิซิโอน โบลิเวีย
07:30 
บลูมมิ่ง VS  นาซิอองนาล โปโตซี
บาสเกตบอล NBA
07:30 
บอสตัน เซลติกส์ VS  นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
08:00 
มิลวอกี บักส์ VS  คลีฟแลนด์แควาเลียส์
09:00 
เดนเวอร์ นักเก็ตส์ VS  เมมฟิส กริซลีส์
10:30 
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส VS  มินนิโซตา ทิม
Argentina Primera B
08:00 
Atletico Mitre VS  เดปอร์ติโว โมรอน
เอ็นเอฟแอล
08:15 
มินเนโซต้า ไวกิ้ง VS  ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์
บาสเกตบอล NBA
10:30 
ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ VS  ไมอามี ฮีท